JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA
MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA

S0 8C01:2015 CERTIFI

TAARIFA KWA UMMA

KUHAMA KWA OFISI YA MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA
MKOA WA ILALA

Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (NHIF) unapenda kuujulisha Umma kuwa, ofisi yake
ya Mkoa wa Ilala imehama kutoka Mtaa wa Mirambo/Samora Posta Jijini Dar es Salaam
na kuhamia Jengo la NSSf Mafao House lililopo Ilala Boma kuanzia tarehe 5
Mei, 2025.

Anuani ya Ofisi hiyo zitabaki kama awali ambazo ni:-

S.L.P 7195,
DAR ES SALAAM.

Barua pepe: infoilala@nhif.or.tz

Mfuko unawahakikishia wadau wake kuwa huduma zitaendelea kutolewa kama
kawaida na endapo mwanachama atakutana na changamoto yoyote, asisite
kuwasiliana na Mfuko kupitia Kituo cha Huduma kwa Wateja simu bila malipo namba
199.

Imetolewa na;
Idara ya Uhusiano na Mawasiliano kwa Umma
04/05/2025

Jengo la NHIF Tambukareli, Barabara ya Jakaya Kikwete, S.L.P 1437, Dodoma, Simu: +255 26 2 963 888,
Barua pepe: info@nhif.or.tz, Tovuti: www.nhif.or.tz
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